sports442.com
Thứ ba, 25/06/2024

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 23/04: Đại chiến Brighton vs Man Utd

Chủ nhật, 23/04/2023 02:42 (GMT+7)
Huy Bách
BTV Thể thao

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 23/04 và rạng sáng ngày 24/04 được cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất đến độc giả.

Lịch thi đấu Premier League

- 20h00 ngày 23/04: Bournemouth vs West Ham

- 20h00 ngày 23/04: Newcastle vs Tottenham

cuoc chien top 4 giua newcastle vs tottenham
Cuộc chiến top 4 giữa Newcastle vs Tottenham.

Lịch thi đấu La Liga

- 19h00 ngày 23/04: Elche vs Valencia

- 21h15 ngày 23/04: Barcelona vs Atletico

- 23h30 ngày 23/04: Mallorca vs Getafe

- 02h00 ngày 24/04: Sevilla vs Villarreal

Lịch thi đấu Serie A

- 17h30 ngày 23/04: Empoli vs Inter

- 20h00 ngày 23/04: Monza vs Fiorentina

- 20h00 ngày 23/04: Udinese vs Cremonese

- 23h00 ngày 23/04: AC Milan vs Lecce

- 01h45 ngày 24/04: Juventus vs Napoli

Lịch thi đấu Bundesliga

- 20h30 ngày 23/04: Freiburg vs Schalke 04

- 22h30 ngày 23/04: Leverkusen vs RB Leipzig

- 00h30 ngày 24/04: Gladbach vs Union Berlin

Lịch thi đấu Ligue 1

- 18h00 ngày 23/04: Reims vs Strasbourg

- 20h00 ngày 23/04: Nantes vs Troyes

- 20h00 ngày 23/04: Nice vs Clermont Foot

- 20h00 ngày 23/04: Lorient vs Toulouse

- 20h00 ngày 23/04: AC Ajaccio vs Brest

- 22h05 ngày 23/04: Montpellier vs Rennes

- 01h45 ngày 24/04: Lyon vs Marseille

Lịch thi đấu Cúp FA

- 22h30 ngày 23/04: Brighton vs Man United

man utd se co man doi dau voi brighton trong khuon kho tran ban ket FA Cup
Man Utd sẽ có màn đối đầu với Brighton trong khuôn khổ trận bán kết FA Cup.

Lịch thi đấu Hạng nhất Anh

- 18h00 ngày 23/04: West Brom vs Sunderland

Lịch thi đấu Serie B

- 21h15 ngày 23/04: Ternana vs Venezia

- 21h15 ngày 23/04: Pisa vs Bari

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

- 18h30 ngày 23/04: St.Truiden vs Royal Antwerp

- 23h30 ngày 23/04: Anderlecht vs KV Mechelen

- 23h30 ngày 23/04: Zulte Waregem vs Cercle Brugge

- 23h30 ngày 23/04: Sporting Charleroi vs Genk

- 23h30 ngày 23/04: Club Brugge vs Eupen

- 23h30 ngày 23/04: Gent vs Oostende

- 23h30 ngày 23/04: Kortrijk vs Union St.Gilloise

- 23h30 ngày 23/04: Oud-Heverlee Leuven vs Standard Liege

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

- 21h30 ngày 23/04: Portimonense vs Gil Vicente

- 00h00 ngày 24/04: Benfica vs Estoril

- 00h00 ngày 24/04: Santa Clara vs Chaves

- 02h30 ngày 24/04: Arouca vs Vizela

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

- 17h00 ngày 23/04: Tondela vs Vilafranquense

- 20h00 ngày 23/04: CF Estrela vs BSAD

- 21h30 ngày 23/04: FC Porto B vs Moreirense

Lịch thi đấu K League 1

- 12h00 ngày 23/04: Gwangju FC vs Gangwon FC

- 14h30 ngày 23/04: Jeju United vs Jeonbuk FC

Lịch thi đấu J League 1

- 12h00 ngày 23/04: Kyoto Sanga FC vs Sagan Tosu

- 12h00 ngày 23/04: Albirex Niigata vs Kashima Antlers

- 12h00 ngày 23/04: Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol

- 12h00 ngày 23/04: Consadole Sapporo vs Avispa Fukuoka

- 13h00 ngày 23/04: Nagoya Grampus Eight vs Shonan Bellmare

- 14h00 ngày 23/04: Gamba Osaka vs Yokohama FC

- 14h00 ngày 23/04: Kawasaki Frontale vs Urawa Red Diamonds

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

- 21h00 ngày 23/04: San Lorenzo de Almagro vs Club Atletico Platense

- 01h30 ngày 24/04: Rosario Central vs Boca Juniors

- 03h30 ngày 24/04: Instituto Cordoba vs Banfield

- 04h00 ngày 24/04: Estudiantes de la Plata vs Talleres

- 06h30 ngày 24/04: River Plate vs Independiente

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

- 21h00 ngày 23/04: Internacional vs Flamengo

- 02h00 ngày 24/04: Santos FC vs Atletico MG

- 02h00 ngày 24/04: Vasco da Gama vs Palmeiras

- 04h30 ngày 24/04: Coritiba vs Fortaleza

- 05h00 ngày 24/04: Goias vs Corinthians

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

- 17h15 ngày 23/04: FC Twente vs Sparta Rotterdam

- 19h30 ngày 23/04: Go Ahead Eagles vs Fortuna Sittard

- 19h30 ngày 23/04: PSV vs Ajax

- 21h45 ngày 23/04: Feyenoord vs FC Utrecht

- 01h00 ngày 24/04: AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

- 19h00 ngày 23/04: Lugo vs Malaga

- 23h30 ngày 23/04: Mirandes vs Burgos CF

- 23h30 ngày 23/04: Racing Santander vs Granada

- 02h00 ngày 24/04: Alaves vs Leganes

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

- 18h30 ngày 23/04: FC Heidenheim vs Holstein Kiel

- 18h30 ngày 23/04: Jahn Regensburg vs Kaiserslautern

- 18h30 ngày 23/04: Sandhausen vs Paderborn

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

- 22h00 ngày 23/04: Hamarkameratene vs Stroemsgodset

- 22h00 ngày 23/04: Rosenborg vs Sandefjord

- 22h00 ngày 23/04: Sarpsborg 08 vs Odds Ballklubb

- 22h00 ngày 23/04: Stabaek vs FK Haugesund

- 22h00 ngày 23/04: Tromsoe vs Viking

- 22h00 ngày 23/04: Aalesund vs Bodo/Glimt

- 00h15 ngày 24/04: Lillestroem vs Molde

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

- 22h30 ngày 23/04: Aberdeen vs Rangers

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

- 20h00 ngày 23/04: Turon vs Navbahor Namangan

Lịch thi đấu VĐQG Australia

- 12h00 ngày 23/04: Melbourne Victory vs Macarthur FC

- 15h00 ngày 23/04: Perth Glory vs Adelaide United

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

- 18h00 ngày 23/04: FC Minsk vs Neman Grodno

- 21h00 ngày 23/04: Energetik-BGU vs Shakhtyor Soligorsk

- 23h00 ngày 23/04: Dinamo Brest vs BATE Borisov

Lịch thi đấu VĐQG Đài Loan

- 15h00 ngày 23/04: AC Taipei vs Hang Yuan

- 15h00 ngày 23/04: Taichung Futuro vs Zhanyi Skywalkers

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

- 20h00 ngày 23/04: HNK Gorica vs Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Ukraine

- 17h00 ngày 23/04: FC Lviv vs Metalist 1925

- 19h00 ngày 23/04: Kryvbas vs Chornomorets Odessa

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

- 19h15 ngày 23/04: Basel vs Luzern

- 21h30 ngày 23/04: FC Zurich vs St. Gallen

- 21h30 ngày 23/04: Lugano vs Sion

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

- 17h30 ngày 23/04: Korona Kielce vs Zaglebie Lubin

- 20h00 ngày 23/04: Widzew Lodz vs Piast Gliwice

- 22h30 ngày 23/04: Gornik Zabrze vs Slask Wroclaw

Lịch thi đấu VĐQG Séc

- 21h00 ngày 23/04: SK Dynamo Ceske Budejovice vs Jablonec

- 21h00 ngày 23/04: Slovan Liberec vs FC Zbrojovka Brno

- 00h00 ngày 24/04: Viktoria Plzen vs FC Fastav Zlin

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

- 23h00 ngày 23/04: KA Akureyri vs Keflavik

- 23h00 ngày 23/04: IBV Vestmannaeyjar vs Breidablik

- 02h15 ngày 24/04: Fram Reykjavik vs Valur

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina nhóm A

- 01h30 ngày 24/04: San Telmo vs San Martin San Juan

- 01h30 ngày 24/04: Almagro vs CA Defensores Unidos

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina nhóm B

- 01h30 ngày 24/04: Deportivo Madryn vs Atletico Rafaela

- 01h30 ngày 24/04: Tristan Suarez vs Racing de Cordoba

- 02h00 ngày 24/04: Deportivo Maipu vs Brown de Adrogue

- 02h00 ngày 24/04: Club Atletico Mitre vs Ferro Carril Oeste

- 03h00 ngày 24/04: CA Chaco For Ever vs CA Gimnasia de Jujuy

- 04h00 ngày 24/04: Independiente Rivadavia vs Quilmes

Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina

- 01h30 ngày 24/04: CD UAI Urquiza vs Acassuso

Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ

- 03h00 ngày 24/04: Loudoun United vs Oakland Roots

- 03h00 ngày 24/04: Miami FC vs Las Vegas Lights FC

- 05h00 ngày 24/04: San Diego Loyal vs Tampa Bay Rowdies

Lịch thi đấu MLS Nhà Nghề Mỹ

- 03h30 ngày 24/04: Atlanta United vs Chicago Fire

Lịch thi đấu VĐQG Chile

- 02h00 ngày 24/04: Magallanes vs Deportes Copiapo

- 02h00 ngày 24/04: Cobresal vs Curico Unido

- 04h30 ngày 24/04: Colo Colo vs Palestino

- 07h00 ngày 24/04: Union Espanola vs Coquimbo Unido

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

- 00h00 ngày 24/04: C.S. Cartagines vs LD Alajuelense

- 05h00 ngày 24/04: Deportivo Saprissa vs Club Sport Herediano

Lịch thi đấu VĐQG Guatemala

- 00h00 ngày 24/04: Guastatoya vs Iztapa

- 04h00 ngày 24/04: Deportivo Achuapa vs Santa Lucia Cotzumalguapa

- 04h30 ngày 24/04: Coban Imperial vs CSD Municipal

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

- 02h00 ngày 24/04: Fortaleza FC vs Patriotas

- 03h00 ngày 24/04: Valledupar vs Leones

- 04h00 ngày 24/04: Cucuta vs Real Santander

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

- 00h00 ngày 24/04: Levski Sofia vs Beroe

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

- 01h00 ngày 24/04: Toluca vs FC Juarez

- 08h05 ngày 24/04: Club Santos Laguna vs Queretaro FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

- 01h00 ngày 24/04: El Nacional vs Libertad

- 03h30 ngày 24/04: Barcelona SC vs Deportivo Cuenca

- 06h00 ngày 24/04: Mushuc Runa vs Emelec

Lịch thi đấu VĐQG Peru

- 01h00 ngày 24/04: Union Comercio vs Alianza Lima

- 03h30 ngày 24/04: Cusco FC vs Deportivo Garcilaso

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

- 03h00 ngày 24/04: Deportivo Tachira vs Caracas

- 05h15 ngày 24/04: Angostura FC vs Metropolitanos FC

- 07h30 ngày 24/04: Monagas SC vs Academia Puerto Cabello

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

- 05h00 ngày 24/04: Tacuary vs Olimpia

- 07h30 ngày 24/04: Nacional Asuncion vs Club General Caballero JLM

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

- 02h00 ngày 24/04: Real Santa Cruz vs Libertad

- 04h30 ngày 24/04: Bolivar vs Jorge Wilstermann

- 06h30 ngày 24/04: Real Tomayapo vs Vaca Diez

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

- 00h00 ngày 24/04: Decic Tuzi vs Petrovac

- 01h00 ngày 24/04: Buducnost Podgorica vs Rudar Pljevlja

Theo dõi Sports442 trên