sports442.com
Thứ năm, 30/05/2024

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/4: Real Madrid vs Chelsea đá C1 lúc mấy giờ?

Thứ tư, 12/04/2023 06:29 (GMT+7)
L.C
BTV Thể thao

Cập nhật Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 12/4 và rạng sáng mai 13/4 của những giải đấu hàng đầu trong nước và quốc tế.

Lịch thi đấu Champions League

- 02h00 ngày 13/04: AC Milan vs Napoli

- 02h00 ngày 13/04: Real Madrid vs Chelsea

Real Madrid vs Chelsea
Real Madrid vs Chelsea đá C1 vào rạng sáng 12/4

Lịch thi đấu V-League

- 17h00 ngày 12/04: Bình Dương vs CAHN

- 18h00 ngày 12/04: Đà Nẵng vs Viettel

- 18h00 ngày 12/04: Thanh Hóa vs Hà Tĩnh

Lịch thi đấu J League 2 

- 17h00 ngày 12/04: Omiya Ardija vs Thespakusatsu Gunma 

- 17h00 ngày 12/04: Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai 

- 17h00 ngày 12/04: Tochigi SC vs Montedio Yamagata 

- 17h00 ngày 12/04: Tokushima Vortis vs Mito Hollyhock 

- 17h00 ngày 12/04: Tokyo Verdy vs Blaublitz Akita 

- 17h00 ngày 12/04: V-Varen Nagasaki vs Ventforet Kofu 

- 17h00 ngày 12/04: Zweigen Kanazawa vs Iwaki FC 

- 17h00 ngày 12/04: Fagiano Okayama FC vs Roasso Kumamoto 

- 17h00 ngày 12/04: Fujieda MYFC vs JEF United Chiba 

- 17h00 ngày 12/04: Jubilo Iwata vs Machida Zelvia 

- 17h00 ngày 12/04: Oita Trinita vs Renofa Yamaguchi 

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam 

- 16h00 ngày 12/04: Bình Thuận vs Huế 

- 17h00 ngày 12/04: Long An vs Phú Thọ

Lịch thi đấu Cúp QG Hàn Quốc 

- 17h00 ngày 12/04: Gimpo FC vs FC Seoul 

- 17h00 ngày 12/04: Ansan Greeners vs Suwon Bluewings 

- 17h00 ngày 12/04: Chungnam Asan FC vs Jeonnam Dragons 

- 17h00 ngày 12/04: Gangwon FC vs Cheongju FC 

- 17h00 ngày 12/04: Gwangju FC vs Busan I'Park 

- 17h00 ngày 12/04: Paju Citizen vs Dangjin Citizen 

- 17h00 ngày 12/04: Changwon City vs Jeju United 

- 17h00 ngày 12/04: Daegu FC vs Cheonan City 

- 17h00 ngày 12/04: Daejeon Citizen vs Geoje Citizen 

- 17h00 ngày 12/04: Gimcheon Sangmu vs Seongnam FC 

- 17h30 ngày 12/04: Seoul E-Land FC vs Suwon FC 

Lịch thi đấu VĐQG Faroe Islands 

- 22h30 ngày 12/04: AB Argir vs Klaksvik 

- 22h30 ngày 12/04: TB Tvoeroyri vs HB Torshavn 

- 00h00 ngày 13/04: Fuglafjoerdur vs EB/Streymur

- 00h00 ngày 13/04: B36 Torshavn vs 07 Vestur Sorvagur 

- 00h00 ngày 13/04: B68 Toftir vs Vikingur

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia 

- 20h30 ngày 12/04: Bali United vs PSIS Semarang 

Lịch thi đấu VĐQG Ukraine 

- 18h00 ngày 12/04: FC Lviv vs Shakhtar Donetsk 

Lịch thi đấu VĐQG Georgia 

- 17h00 ngày 12/04: FC Shukura Kobuleti vs Torpedo Kutaisi 

- 23h00 ngày 12/04: Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi 

Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia 

- 19h00 ngày 12/04: FC Gareji 1960 vs FC Kolkheti Khobi 

- 19h00 ngày 12/04: Merani vs Merani Martvili 

- 19h00 ngày 12/04: WIT Georgia Tbilisi vs Lokomotivi Tbilisi 

- 21h00 ngày 12/04: Kolkheti-1913 Poti vs Spaeri 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary 

- 21h00 ngày 12/04: Dorogi FC vs Nyiregyhaza Spartacus FC 

- 21h00 ngày 12/04: Gyirmot vs BFC Siofok 

- 21h00 ngày 12/04: Kazincbarcika SC vs Soroksar SC 

- 21h00 ngày 12/04: Mosonmagyarovari TE 1904 vs Kozarmisleny 

- 21h00 ngày 12/04: Bekescsaba vs Aqvital FC Csakvar 

- 23h00 ngày 12/04: Pecsi MFC vs Tiszakecske FC 

- 23h00 ngày 12/04: Szeged 2011 vs FC Ajka 

Lịch thi đấu VĐQG Argentina 

- 03h30 ngày 13/04: San Lorenzo de Almagro vs Boca Juniors 

- 05h00 ngày 13/04: Belgrano vs CA Huracan

- 05h30 ngày 13/04: Racing Club vs Newell's Old Boys 

- 07h30 ngày 13/04: Estudiantes de la Plata vs Atletico Tucuman 

- 07h30 ngày 13/04: Rosario Central vs Independiente 

Lịch thi đấu Cúp QG Brazil 

- 02h30 ngày 13/04: Nova Iguacu vs America MG 

- 05h00 ngày 13/04: Coritiba vs Sport Recife 

- 05h30 ngày 13/04: Fluminense vs Paysandu 

- 05h30 ngày 13/04: CRB vs Athletico Paranaense 

- 06h00 ngày 13/04: Palmeiras vs Tombense FC 

- 07h30 ngày 13/04: Atletico MG vs Brasil de Pelotas 

- 07h30 ngày 13/04: Ypiranga RS vs Botafogo FR 

- 07h30 ngày 13/04: Remo vs Corinthians 

Lịch thi đấu Cúp QG Colombia 

- 06h00 ngày 13/04: Real Cartagena vs Cucuta 

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

- 06h00 ngày 13/04: Alacranes de Durango vs Tapatio

- 08h05 ngày 13/04: Atletico La Paz vs Atlante

- 10h05 ngày 13/04: Correcaminos de la UAT vs Celaya

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay 

- 05h00 ngày 13/04: Luqueno vs Olimpia 

- 07h30 ngày 13/04: Tacuary vs Sportivo Trinidense 

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia 

- 02h00 ngày 13/04: Libertad vs Bolivar 

Lịch thi đấu VĐQG San Marino 

- 02h15 ngày 13/04: Cosmos vs Cailungo 

- 02h15 ngày 13/04: Faetano vs Virtus Acquaviva 

- 02h15 ngày 13/04: Folgore vs Tre Penne Galazzano 

- 02h15 ngày 13/04: San Giovanni vs La Fiorita 

- 02h15 ngày 13/04: Tre Fiori vs Juvenes/Dogana

VIDEO: Tân HLV Barcelona và bàn thắng giúp đội bóng xứ Catalan đoạt danh hiệu C1 đầu tiên
Theo dõi Sports442 trên