sports442.com
Thứ bảy, 15/06/2024

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 31/03: Sân cỏ châu Âu trở lại

Thứ sáu, 31/03/2023 00:26 (GMT+7)
Huy Bách
BTV Thể thao

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 31/03 và rạng sáng ngày 01/04 được cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất đến độc giả.

Lịch thi đấu La Liga

- 02h00 ngày 01/04: Mallorca vs Osasuna

lich thi dau ngay 31/03
Trận đấu sớm nhất ở vòng 27 La Liga được diễn ra giữa Osasuna vs Mallorca.

Lịch thi đấu Bundesliga

- 01h30 ngày 01/04: E.Frankfurt vs Bochum

Lịch thi đấu J League 1

- 17h00 ngày 31/03: Kashiwa Reysol vs Urawa Red Diamonds

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

- 23h30 ngày 31/03: 1. FC Nuremberg vs Darmstadt

- 23h30 ngày 31/03: Fortuna Dusseldorf vs Hamburger SV

Lịch thi đấu Cúp QG Việt Nam

- 17h00 ngày 31/03: Long An vs Bình Phước

- 17h00 ngày 31/03: Phù Đổng vs Hoa Binh

- 19h15 ngày 31/03: TPHCM vs Vũng Tàu

Lịch thi đấu Malaysia Super League

- 21h00 ngày 31/03: Johor Darul Ta'zim FC vs Sabah FC

- 21h00 ngày 31/03: Kuala Lumpur FA vs Selangor

- 21h00 ngày 31/03: Pulau Pinang vs Perak

- 21h00 ngày 31/03: Terengganu vs Kelantan United

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

- 23h10 ngày 31/03: Sturm Graz (A) vs Grazer AK

- 23h10 ngày 31/03: Vorwaerts Steyr vs Floridsdorfer AC

- 23h10 ngày 31/03: Amstetten vs SK Rapid Wien II

- 23h10 ngày 31/03: Austria Wien (A) vs BW Linz

Lịch thi đấu Singapore Premier League

- 19h30 ngày 31/03: Tampines Rovers FC vs Lion City Sailors FC

- 19h30 ngày 31/03: Hougang United FC vs Brunei DPMM

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

- 20h30 ngày 31/03: Persija Jakarta vs Persib Bandung

- 20h30 ngày 31/03: Madura United vs PSM Makassar

- 20h30 ngày 31/03: Persikabo 1973 vs Barito Putera

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

- 20h00 ngày 31/03: Surkhon-2011 vs Buxoro

- 20h00 ngày 31/03: Neftchi Fargona vs AGMK

Lịch thi đấu VĐQG Australia

- 15h45 ngày 31/03: Western Sydney Wanderers FC vs Adelaide United

- 09h00 ngày 01/04: Wellington Phoenix vs Melbourne Victory

Lịch thi đấu Hạng 2 Bulgaria

- 19h30 ngày 31/03: Sportist Svoge vs Minyor Pernik

- 19h30 ngày 31/03: Yantra vs Sozopol

- 19h30 ngày 31/03: Litex Lovech vs Krumovgrad

- 19h30 ngày 31/03: Ludogorets Razgrad II vs Maritsa Plovdiv

- 19h30 ngày 31/03: Vitosha Bistritsa vs CSKA 1948 II

- 19h30 ngày 31/03: Botev Plovdiv II vs Spartak Pleven

- 19h30 ngày 31/03: Dobrudzha Dobrich vs Dunav Ruse

- 21h30 ngày 31/03: Belasitsa Petrich vs Etar

- 21h30 ngày 31/03: Strumska Slava vs Montana

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

- 23h00 ngày 31/03: Slaven vs NK Istra 1961

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

- 22h00 ngày 31/03: Ararat Yerevan vs Lernayin A.

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

- 22h00 ngày 31/03: Pribram vs FK Varnsdorf

- 23h00 ngày 31/03: Vysocina Jihlava vs Sparta Prague B

Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia

- 23h00 ngày 31/03: Nafta vs Rudar Velenje

- 23h00 ngày 31/03: NK Krka vs NK Dob

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

- 22h00 ngày 31/03: Kolubara vs Napredak

- 00h00 ngày 01/04: Mladost Lucani vs Novi Pazar

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

- 23h00 ngày 31/03: Zaglebie Lubin vs Warta Poznan

- 01h30 ngày 01/04: Piast Gliwice vs Gornik Zabrze

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

- 23h00 ngày 31/03: Sandecja Nowy Sacz vs SKRA Czestochowa

- 01h30 ngày 01/04: Termalica Nieciecza vs Ruch Chorzow

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

- 23h00 ngày 31/03: FK Tuzla City vs Borac Banja Luka

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

- 18h30 ngày 31/03: Turan Tovuz vs Sumqayit

Lịch thi đấu Ligue 1

- 02h00 ngày 01/04: Marseille vs Montpellier

Lịch thi đấu Hạng nhất Anh

- 02h00 ngày 01/04: Burnley vs Sunderland

Lịch thi đấu Serie B

- 01h30 ngày 01/04: Genoa vs Reggina

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

- 01h45 ngày 01/04: Zulte Waregem vs Royal Antwerp

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

- 02h15 ngày 01/04: Estoril vs Gil Vicente

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

- 05h00 ngày 01/04: Estudiantes de la Plata vs Newell's Old Boys

- 05h00 ngày 01/04: Rosario Central vs Gimnasia LP

- 07h30 ngày 01/04: River Plate vs Union

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina Nhóm A

- 01h00 ngày 01/04: All Boys vs San Martin San Juan

- 01h30 ngày 01/04: San Telmo vs Almagro

- 05h05 ngày 01/04: Almirante Brown vs Gimnasia Mendoza

- 06h00 ngày 01/04: Temperley vs Agropecuario

- 07h00 ngày 01/04: Estudiantes de Rio Cuarto vs CSD Flandria

- 07h30 ngày 01/04: San Martin de Tucuman vs Guillermo Brown

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

- 02h00 ngày 01/04: Levante vs Real Zaragoza

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina Nhóm B

- 07h00 ngày 01/04: CA Gimnasia de Jujuy vs Villa Dalmine

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

- 01h00 ngày 01/04: MVV Maastricht vs FC Eindhoven

- 01h00 ngày 01/04: PEC Zwolle vs Jong FC Utrecht

- 01h00 ngày 01/04: TOP Oss vs Helmond Sport

- 01h00 ngày 01/04: VVV-Venlo vs NAC Breda

- 01h00 ngày 01/04: ADO Den Haag vs Telstar

- 01h00 ngày 01/04: Heracles vs Almere City FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

- 01h45 ngày 01/04: Arbroath vs Ayr United

Lịch thi đấu J League 2

- 11h00 ngày 01/04: Ventforet Kofu vs Shimizu S-Pulse

Lịch thi đấu K League 2

- 11h30 ngày 01/04: FC Anyang vs Chungnam Asan FC

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

- 02h15 ngày 01/04: Ghazl Al Mehalla vs Al-Ittihad Al-Sakandary

- 02h15 ngày 01/04: Pharco FC vs Aswan FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ

- 08h00 ngày 01/04: FC Tulsa vs El Paso Locomotive

Lịch thi đấu VĐQG Chile

- 05h00 ngày 01/04: Atletico Nublense vs O'Higgins

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

- 08h05 ngày 01/04: Necaxa vs Club Santos Laguna

- 10h00 ngày 01/04: FC Juarez vs Puebla

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

- 06h00 ngày 01/04: Leones Negros vs Tlaxcala F.C.

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

- 05h30 ngày 01/04: Universidad Catolica vs Independiente del Valle

- 08h00 ngày 01/04: LDU de Quito vs Gualaceo SC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

- 03h00 ngày 01/04: Deportivo Municipal vs Sporting Cristal

- 03h30 ngày 01/04: Asociacion Deportiva Tarma vs Universidad Cesar Vallejo

- 07h30 ngày 01/04: Deportivo Garcilaso vs Universitario de Deportes

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

- 02h00 ngày 01/04: Estudiantes Merida vs Hermanos Colmenarez

- 04h15 ngày 01/04: Metropolitanos FC vs Rayo Zuliano

- 06h30 ngày 01/04: Carabobo FC vs Monagas SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

- 05h00 ngày 01/04: Tacuary vs Nacional Asuncion

- 07h30 ngày 01/04: Olimpia vs Guarani

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

- 07h00 ngày 01/04: Oriente Petrolero vs Real Santa Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

- 01h45 ngày 01/04: Cork City vs Drogheda United

- 01h45 ngày 01/04: Dundalk vs Shamrock Rovers

- 01h45 ngày 01/04: Shelbourne vs Derry City

- 01h45 ngày 01/04: St. Patrick's Athletic vs UCD

VIDEO: Messi ôm Mbappe thắm thiết sau chung kết World Cup 2022

Theo dõi Sports442 trên