sports442.com
Thứ hai, 22/04/2024

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (17/6): U17 Việt Nam ra quân tại giải châu Á

Thứ bảy, 17/06/2023 06:15 (GMT+7)
H.ngz
BTV Thể thao

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (17/6): U17 Việt Nam sẽ bắt đầu hành trình chinh chiến tại VCK U17 châu Á 2023 với trận ra quân gặp U17 Ấn Độ.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 17/6 và rạng sáng 18/6:

Lịch thi đấu bảng D VCK U17 châu Á 2023

- 17h00 ngày 17/6: U17 Nhật Bản vs U17 Uzbekistan

- 19h00 ngày 17/6: U17 Ấn Độ vs U17 Việt Nam (FPT Play)

u17 viet nam
U17 Việt Nam sẽ chạm trán Ấn Độ ở trận ra quân VCK U17 châu Á 2023. Ảnh: VFF

Lịch thi đấu vòng loại EURO 2024

- 20h00 ngày 17/6: Bảng J - Luxembourg vs Liechtenstein

- 20h00 ngày 17/6: Bảng G - Lithuania vs Bulgaria

- 23h00 ngày 17/6: Bảng A - Na Uy vs Scotland

- 23h00 ngày 17/6: Bảng G - Montenegro vs Hungary

- 23h00 ngày 17/6: Bảng F - Azerbaijan vs Estonia

- 01h45 ngày 18/6: Bảng E - Albania vs Moldova

- 01h45 ngày 18/6: Bảng F - Bỉ vs Áo

- 01h45 ngày 18/6: Bảng J - Iceland vs Slovakia

- 01h45 ngày 18/6: Bảng E - Quần đảo Faroe vs CH Czech

- 01h45 ngày 18/6: Bảng A - Cyprus vs Gruzia

- 01h45 ngày 18/6: Bảng J - Bồ Đào Nha vs Bosnia and Herzegovina

Lịch thi đấu Can Cup

- 20h00 ngày 17/6: Bảng H - Zambia vs Bờ Biển Ngà

- 20h00 ngày 17/6: Bảng E - CH Trung Phi vs Angola

- 21h00 ngày 17/6: Bảng H - Lesotho vs Comoros

- 22h00 ngày 17/6: Bảng K - Nam Phi vs Morocco

- 22h00 ngày 17/6: Bảng J - Equatorial Guinea vs Tunisia

- 23h00 ngày 17/6: Bảng J - Botswana vs Libya

- 02h00 ngày 18/6: Bảng L - Benin vs Senegal

Lịch thi đấu Giao hữu cấp Đội tuyển

- 19h00 ngày 17/6: Pakistan vs Djibouti

- 23h30 ngày 17/6: Turkmenistan vs Oman

- 01h30 ngày 18/6: Uzbekistan vs Tajikistan

- 02h30 ngày 18/6: Brazil vs Guinea

- 06h00 ngày 18/6: Ecuador vs Bolivia

Lịch thi đấu J League 2 vòng 21

- 12h00 ngày 17/6: Fujieda MYFC vs Roasso Kumamoto

- 16h00 ngày 17/6: Zweigen Kanazawa vs Mito Hollyhock

- 17h00 ngày 17/6: Oita Trinita vs Fagiano Okayama FC

- 17h00 ngày 17/6: Tokushima Vortis vs Montedio Yamagata

- 17h00 ngày 17/6: V-Varen Nagasaki vs Omiya Ardija

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan vòng 1

- 20h00 ngày 17/6: EIF vs KPV

- 20h00 ngày 17/6: JJK Jyvaskyla vs FF Jaro

- 20h00 ngày 17/6: KaPa Kapylan Pallo vs JaePS

- 20h00 ngày 17/6: SalPa vs IF Gnistan

- 20h00 ngày 17/6: SJK Akatemia vs HIFK Helsinki

Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus vòng 12

- 18h00 ngày 17/6: Zhodino Yuzhnoe vs FC Ostrovets

- 19h00 ngày 17/6: FK Vitebsk vs FK Molodechno

- 21h00 ngày 17/6: Dnyapro Mogilev vs FC Slonim

- 23h00 ngày 17/6: FC Volna Pinsk vs Shakhtar-2 (Petrikov)

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc vòng 10

- 14h30 ngày 17/6: Dongguan United vs Suzhou Dongwu

- 14h30 ngày 17/6: Nanjing City vs Dandong Tengyue

- 14h30 ngày 17/6: Sichuan Jiuniu vs Guangxi Baoyun

Lịch thi đấu VĐQG Argentina vòng 14

- 01h30 ngày 18/6: Union vs Lanus

- 04h00 ngày 18/6: Racing Club vs Velez Sarsfield

- Ngày 18/6: River Plate vs Defensa y Justicia​

Theo dõi Sports442 trên