sports442.com
Chủ nhật, 14/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (2/7): U19 Việt Nam ra quân tại U19 Đông Nam Á

Thứ bảy, 02/07/2022 06:54 (GMT+7)
H.ngz
H.ngz
BTV Thể thao

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (2/7): Tâm điểm là trận ra quân của U19 Việt Nam tại giải U19 Đông Nam Á, đồng thời là cuộc đối đầu giữa CLB HAGL và Bình Định tại V-League.

Hôm nay, U19 Việt Nam sẽ bắt đầu chinh chiến tại giải U19 Đông Nam Á, gặp đối thủ đầy duyên nợ là U19 Indonesia. Trước thềm trận đấu ra quân, thầy trò HLV Đinh Thế Nam đặt mục tiêu giành chiến thắng để có được khởi đầu tốt tại giải. Bên kia chiến tuyến, đội bóng xứ Vạn đảo cũng cho thấy sự quyết tâm ở giải đấu được chơi trên sân nhà. Chính vì vậy, trận đấu giữa U19 Việt Nam và U19 Indonesia được hứa hẹn sẽ hấp dẫn, kịch tính và không dễ dàng với 2 đội. 

22062022-u19dongnama-2022-U19vietnam-1 (1)
U19 Việt Nam sẽ có trận ra quân gặp U19 Indonesia tại giải U19 Đông Nam Á. Ảnh: VFF

Bên cạnh đó, sân cỏ bóng đá trong nước cũng sôi động với những trận đấu tại V-League 2022. Đáng chú ý là trận đấu giữa CLB Bình Định và HAGL. Ngoài ra, làng túc cầu thế giới cũng hấp dẫn không kém với những trận đấu ở giải VĐQG các nước và loạt trận giao hữu của các CLB. 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (2/7): 

Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á

15h00 ngày 2/7: Bảng A - U19 Myanmar vs U19 Brunei

17h00 ngày 2/7: Bảng A - U19 Thái Lan vs U19 Philippines 

20h30 ngày 2/7: Bảng A - U19 Việt Nam vs U19 Indonesia

Lịch thi đấu V-League

18h00 ngày 2/7: CLB Bình Định vs CLB HAGL 

18h00 ngày 2/7: Hải Phòng vs Sài Gòn

19h15 ngày 2/7: CLB TP. HCM vs Thanh Hóa

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam vòng 5

15h30 ngày 2/7: Phu Dong FC vs Cần Thơ

18h00 ngày 2/7: Vũng Tàu vs Dak Lak

Lịch thi đấu J League 1 vòng 19

- 16h00 ngày 2/7: FC Tokyo vs Avispa Fukuoka

- 16h30 ngày 2/7: Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers

- 16h30 ngày 2/7: Kyoto Sanga FC vs Consadole Sapporo

- 16h30 ngày 2/7: Sanfrecce Hiroshima vs Jubilo Iwata

- 17h00 ngày 2/7: Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale

- 17h00 ngày 2/7: Gamba Osaka vs Urawa Red Diamonds

- 17h00 ngày 2/7: Shimizu S-Pulse vs Yokohama F.Marinos

- 17h00 ngày 2/7: Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus Eight

  • 17h30 ngày 2/7: Sagan Tosu vs Vissel Kob

Lịch thi đấu giao hữu các CLB 

15h00 ngày 02/7: Chrobry Glogow vs Polkowice

15h00 ngày 02/7: Farul Constanta vs Chindia Targoviste

15h00 ngày 02/7: Nice vs Lausanne

15h30 ngày 02/7: Hajduk Split vs Kisvarda Master Good FC

15h30 ngày 02/7: Mezokovesd SE vs Vasas Budapest

16h00 ngày 02/7: Esmtk Budapest vs Erdi VSE

16h00 ngày 02/7: FC Zuerich vs SC YF Juventus Zuerich

16h00 ngày 02/7: GKS Tychy 71 vs SKRA Czestochowa

16h00 ngày 02/7: Mlada Boleslav vs Teplice

16h00 ngày 02/7: Piast Gliwice vs Stal Rzeszow

16h00 ngày 02/7: SK Dynamo Ceske Budejovice vs Dukla Praha

16h00 ngày 02/7: SK Sigma Olomouc vs SK Prostejov

16h00 ngày 02/7: Slavoj Trebisov vs MFK Vranov Nad Toplou

16h00 ngày 02/7: Slovan Liberec vs Usti nad Labem

16h00 ngày 02/7: Trinec vs Zilina B

17h00 ngày 02/7: Fleetwood Town vs Tranmere Rovers

17h00 ngày 02/7: Sunderland vs Gateshead FC

17h00 ngày 02/7: Winterthur vs Schaffhausen

18h00 ngày 02/7: FC Iserlohn vs Oberhausen

18h00 ngày 02/7: Lyngby vs Nykoebing FC

18h00 ngày 02/7: OB vs AC Horsens

18h00 ngày 02/7: Paderborn vs Ajax

18h00 ngày 02/7: Bedford vs AFC Wimbledon

19h00 ngày 02/7: Bishop Auckland vs Middlesbrough

19h00 ngày 02/7: Bochum vs FC Bocholt

19h00 ngày 02/7: Crystal Palace vs Accrington Stanley

19h00 ngày 02/7: Deinze vs Union St.Gilloise

19h00 ngày 02/7: FC Dordrecht vs Kortrijk

19h00 ngày 02/7: Feyenoord vs FC Copenhagen

19h00 ngày 02/7: Fortuna Sittard vs Viktoria Cologne

19h00 ngày 02/7: Holker Old Boys AFC vs Barrow

19h00 ngày 02/7: Leamington vs Coventry City

19h00 ngày 02/7: Mainz vs Wormatia Worms

19h00 ngày 02/7: Reading vs Colchester United

19h00 ngày 02/7: Watford vs Cambridge United

19h00 ngày 02/7: Wolfsburg vs VfL Osnabrück

19h00 ngày 02/7: Broendby IF vs AGF

19h30 ngày 02/7: Eintracht Frankfurt vs Nieder-Weisel

19h30 ngày 02/7: Linfield vs St. Mirren

20h00 ngày 02/7: Alloa Athletic vs Forfar Athletic

20h00 ngày 02/7: Chorley vs Bolton Wanderers

20h00 ngày 02/7: Freiburg vs Elversberg

20h00 ngày 02/7: Gaziantep FK vs FC Orenburg

20h00 ngày 02/7: Gretna FC 2008 vs Dumbarton

20h00 ngày 02/7: Montrose vs Arbroath

20h00 ngày 02/7: Peterhead vs Dundee FC

20h00 ngày 02/7: PSV Eindhoven vs Cercle Brugge

20h00 ngày 02/7: Sturm Graz vs FC Liefering

20h00 ngày 02/7: VfB Stuttgart vs Boeblingen

20h00 ngày 02/7: Wolfsburg vs Hannover 96

20h30 ngày 02/7: Club Brugge vs Beerschot

20h30 ngày 02/7: FC Salzburg vs Olympiacos

20h30 ngày 02/7: PAOK FC vs FC Groningen

20h30 ngày 02/7: Schalke 04 vs Blau-Weiss Lohne

20h30 ngày 02/7: Wolfsberger AC vs Holstein Kiel

21h00 ngày 02/7: Alfreton Town vs Sheffield Wednesday

21h00 ngày 02/7: Armthorpe Welfare vs Doncaster Rovers

21h00 ngày 02/7: Austria Lustenau vs St. Gallen

21h00 ngày 02/7: AZ Alkmaar vs PEC Zwolle

21h00 ngày 02/7: Bamber Bridge vs Preston North End

21h00 ngày 02/7: Brora Rangers vs Inverness CT

21h00 ngày 02/7: Eastbourne Borough vs Crawley Town

21h00 ngày 02/7: Evesham United vs Cheltenham Town

21h00 ngày 02/7: FC Zuerich vs SCR Altach

21h00 ngày 02/7: First Vienna FC vs Austria Wien

21h00 ngày 02/7: Folkestone Invicta vs Gillingham

21h00 ngày 02/7: Gainsborough vs Lincoln City

21h00 ngày 02/7: Hamilton Academical vs Queen of South

21h00 ngày 02/7: Havant and Waterlooville vs Portsmouth

21h00 ngày 02/7: Hertha Berlin vs Babelsberg

21h00 ngày 02/7: Jersey Bulls vs Stevenage

21h00 ngày 02/7: Kelty Hearts vs Raith Rovers

21h00 ngày 02/7: KSV Oudenaarde vs Oostende

21h00 ngày 02/7: Lens vs Paris FC

21h00 ngày 02/7: Livingston vs Greenock Morton

21h00 ngày 02/7: Luzern vs FC Vaduz

21h00 ngày 02/7: Nantwich Town vs Crewe Alexandra

21h00 ngày 02/7: Newcastle Town vs Salford City

21h00 ngày 02/7: Nuneaton Town vs Stockport County

21h00 ngày 02/7: Plymouth Parkway vs Plymouth Argyle

21h00 ngày 02/7: Royal Antwerp vs KV Mechelen

21h00 ngày 02/7: Southport vs Blackpool

21h00 ngày 02/7: Spartak Moscow vs FC Yenisey Krasnoyarsk

21h00 ngày 02/7: Standard Liege vs RWD Molenbeek

21h30 ngày 02/7: Magdeburg vs Union Berlin

21h30 ngày 02/7: Rapid Wien vs AEK Larnaca

21h30 ngày 02/7: TSV Hartberg vs SKN St. Poelten

22h00 ngày 02/7: Auxerre vs Grenoble

22h00 ngày 02/7: Rapid Bucuresti vs LASK

22h00 ngày 02/7: VV Hoogezand vs FC Emmen

22h30 ngày 02/7: Hoffenheim vs FCA Walldorf

22h30 ngày 02/7: Sturm Graz vs BW Linz

23h00 ngày 02/7: FC Utrecht vs Queen's Park

23h00 ngày 02/7: Hradec Kralove vs FK Varnsdorf

23h00 ngày 02/7: Toulouse vs Nimes

23h30 ngày 02/7: Fenerbahce vs Partizan Beograd

23h45 ngày 02/7: Servette vs Xamax