sports442.com
Thứ bảy, 04/02/2023

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (18/6): Cuộc cạnh tranh thứ hạng 3 VCK U23 châu Á

Thứ bảy, 18/06/2022 07:05 (GMT+7)
Nguyễn Hoài
Nguyễn Hoài
BTV Thể thao

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (18/6): Tâm điểm là trận đấu tranh hạng 3 tại VCK U23 châu Á giữa U23 Nhật Bản và U23 Australia.

Tối nay, U23 Nhật Bản và U23 Australia sẽ bước vào trận tranh hạng 3 tại VCK U23 châu Á. Trước đó ở trận bán kết, ứng cử viên sáng giá cho chức vô địch - U23 Nhật Bản để thua 0-2 trước đội chủ nhà U23 Uzbekistan, trong khi U23 Australia cũng phải nhận thất bại trước U23 Ả Rập Xê Út với tỷ số tương tự. Dù đã hết mục tiêu vô địch, tuy nhiên cả hai đội bóng này đều muốn giành chiến thắng như món quà chia tay giải đấu.

z3500883083052_d1d05c721f256f46f39be54aa40d4bd8
U23 Nhật Bản sẽ đối đầu với U23 Australia trong trận tranh hạng 3 VCK U23 châu Á

Bên cạnh đó, làng túc cầu hôm nay cũng sôi động với những trận đấu ở giải vô địch các Quốc gia hay những các màn giao hữu giữa các CLB trên thế giới. 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (18/6): 

Trận tranh hạng 3 VCK U23 châu Á 

20h00 ngày 18/6: U23 Nhật Bản vs U23 Australia 

Lịch thi đấu J-League

16h00 ngày 18/6: Jubilo Iwata vs Sagan Tosu

16h00 ngày 18/6: Kashima Antlers vs Kyoto Sanga FC

16h00 ngày 18/6: Shimizu S-Pulse vs Avispa Fukuoka

16h00 ngày 18/6: Shonan Bellmare vs FC Tokyo

17h00 ngày 18/6: Gamba Osaka vs Yokohama F.Marinos

17h00 ngày 18/6: Kashiwa Reysol vs Vissel Kobe

17h00 ngày 18/6: Kawasaki Frontale vs Consadole Sapporo

17h00 ngày 18/6: Sanfrecce Hiroshima vs Cerezo Osaka

17h00 ngày 18/6: Urawa Red Diamonds vs Nagoya Grampus Eight

Lịch thi đấu giao hữu CLB

15h30 ngày 18/6: Lugano vs FC Collina d'Oro

21h30 ngày 18/6: Basel vs Xamax

22h00 ngày 18/6: Ennser Sportklub vs LASK

22h00 ngày 18/6: Joenkoepings Soedra vs Hammarby IF

22h00 ngày 18/6: Sturm Graz vs Kapfenberger SV

22h00 ngày 18/6: SV Leobendorf vs SKN St. Poelten

22h00 ngày 18/6: TSV Hartberg vs SV Lafnitz

22h30 ngày 18/6: SV Ried vs Slovan Bratislava

23h00 ngày 18/6: FC Zuerich vs Wil

23h30 ngày 18/6: Bad Sauerbrunn vs FC Admira Wacker Modling

23h30 ngày 18/6: SC Dikkelvenne vs Gent