sports442.com
Thứ hai, 27/03/2023

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/7: Liverpool đối đầu Leipzig

Thứ năm, 21/07/2022 06:51 (GMT+7)
Fairy
Fairy
BTV Thể thao

(Lịch thi đấu bóng đá hôm nay): Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/7 và rạng sáng ngày 22/7 mới nhất.

Lịch thi đấu Europa Conference League Play-off

- 19h00 ngày 21/7: FC Kyzylzhar Petropavlovsk vs Osijek

-21h00 ngày 21/7: Kairat Almaty vs Kisvarda Master Good FC

 21h00 ngày 21/7: FK Liepaja vs Young Boys

- 21h00 ngày 21/7: Tobol Kostanay vs Lincoln Red Imps FC

- 22h00 ngày 21/7: Valmieras FC vs KF Shkendija

- 22h00 ngày 21/7: Ararat Armenia vs Paide Linnameeskond

- 22h30 ngày 21/7: FK Makedonija Gjorče Petrov vs PFC CSKA-Sofia

- 23h00 ngày 21/7: SJK vs Lillestroem

- 23h00 ngày 21/7: Molde vs Elfsborg

- 23h00 ngày 21/7: Koper vs FC Vaduz

- 23h00 ngày 21/7: KuPS vs FC Milsami Orhei

- 23h00 ngày 21/7: Lech Poznan vs Dinamo Batumi

- 23h00 ngày 21/7: Saburtalo vs FC FCSB

- 23h00 ngày 21/7: Zira vs Maccabi Tel Aviv

- 23h30 ngày 21/7: Suduva vs Viborg

- 23h30 ngày 21/7: Ruzomberok vs Riga FC

- 23h30 ngày 21/7: Pogon Szczecin vs Broendby IF

- 00h00 ngày 22/7: St Joseph's vs Slavia Prague

- 00h00 ngày 22/7: CS Petrocub vs Laci

- 00h00 ngày 22/7: Gzira United vs Radnicki Nis

- 00h00 ngày 22/7: Basel vs Crusaders

- 00h00 ngày 22/7: B36 Torshavn vs Tre Fiori

- 00h00 ngày 22/7: Rapid Wien vs Lechia Gdansk

- 00h00 ngày 22/7: Royal Antwerp vs Drita

- 00h00 ngày 22/7: Fehervar FC vs FK Qabala

- 00h00 ngày 22/7: Levski Sofia vs PAOK FC

- 00h00 ngày 22/7: Sparta Prague vs Viking

- 00h00 ngày 22/7: Vorskla vs AIK

- 00h30 ngày 22/7: Aris Limassol vs FK Neftchi

- 00h30 ngày 22/7: CFR Cluj vs Inter Club d'Escaldes

- 00h30 ngày 22/7: Hapoel Beer Sheva vs Dinamo Minsk

- 00h45 ngày 22/7: Istanbul Basaksehir vs Maccabi Netanya

- 01h00 ngày 22/7: Aris vs Gomel

- 01h00 ngày 22/7: Racing FC Union Luxembourg vs Cukaricki

- 01h00 ngày 22/7: Sepsi OSK vs Olimpija Ljubljana

- 01h30 ngày 22/7: Spartak Trnava vs Newtown

- 01h30 ngày 22/7: AZ Alkmaar vs FK Tuzla City

- 01h30 ngày 22/7: Rijeka vs Djurgaarden

- 01h30 ngày 22/7: FK Velez Mostar vs Hamrun Spartans

- 01h45 ngày 22/7: Motherwell vs Sligo Rovers

- 01h45 ngày 22/7: St. Patrick's Athletic vs Mura

- 02h00 ngày 22/7: BATE Borisov vs Konyaspor

- 02h00 ngày 22/7: Rakow Czestochowa vs Astana

- 02h00 ngày 22/7: Vllaznia vs CS Universitatea Craiova

- 02h15 ngày 22/7: Breidablik vs Buducnost Podgorica

- 02h30 ngày 22/7: Vikingur Reykjavik vs TNS

- 02h30 ngày 22/7: Vitoria de Guimaraes vs Puskas FC Academy

Lịch thi đấu Giao hữu Câu lạc bộ

- 17h00 ngày 21/7: Lazio vs Venezia

- 17h00 ngày 21/7: Spezia vs Jablonec

- 23h00 ngày 21/7: Sassuolo vsSudtirol

- 23h00 ngày 21/7: Lazio vs Primorje

- 23h00 ngày 21/7: A.Bilbao vs Bochum

- 23h00 ngày 21/7: Udinese vs Leverkusen

- 00h00 ngày 22/7: Getafe vs Cartagena

- 00h15 ngày 22/7: LB Leipzig vs Liverpool

e88fbf14-10ae-4311-b5d6-f5b584bd0588
Liverpool sẽ có trận giao hữu gặp Leipzic

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập vòng 26

- 23h30 ngày 21/7: Eastern Company SC vs Al-Ittihad Al-Sakandary

Lịch thi đấu VĐQG Brazil vòng 18

- 05h00 ngày 22/7: Cuiaba vs Atletico MG

- 06h00 ngày 22/7: America MG vs Palmeiras

Lịch thi đấu VĐQG Argentina vòng 9

- 02h30 ngày 22/7: Rosario Central vs Newell's Old Boys

- 05h00 ngày 22/7: Talleres vs Banfield

- 07h30 ngày 22/7: River Plate vs Gimnasia LP

Lịch thi đấu VĐQG Mexico Lượt về

- 09h00 ngày 22/7: Queretaro FC vs Monterrey

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador Lượt về

- 03h00 ngày 22/7: Aucas vs Independiente del Valle

- 03h00 ngày 22/7: Barcelona SC vs Nueve de Octubre

- 03h00 ngày 22/7: CSD Macara vs Delfin

- 03h00 ngày 22/7: Gualaceo SC vs Deportivo Cuenca

- 03h00 ngày 22/7: Guayaquil City vs Emelec

- 03h00 ngày 22/7: Mushuc Runa vs Tecnico Universitario

- 03h00 ngày 22/7: Orense vs Cumbaya

- 03h00 ngày 22/7: Universidad Catolica vs LDU de Quito

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela vòng 22

- 03h00 ngày 22/7: Academia Puerto Cabello vs Deportivo Lara

- 03h00 ngày 22/7: Aragua FC vs Deportivo La Guaira

- 03h00 ngày 22/7: Deportivo Tachira vs Caracas

- 03h00 ngày 22/7: Hermanos Colmenarez vs Estudiantes Merida

- 03h00 ngày 22/7: Metropolitanos FC vs Zamora FC

- 03h00 ngày 22/7: Portuguesa FC vs Carabobo FC

- 03h00 ngày 22/7: Universidad Central vs Monagas SC

- 03h00 ngày 22/7: Zulia vs Mineros De Guayana

Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland vòng 13

- 01h30 ngày 22/7: Fjoelnir vs Throttur Vogum

- 02h15 ngày 22/7: Grindavik vs Afturelding

- 02h15 ngày 22/7: KV Vesturbaer vs Fylkir

-02h15 ngày 22/7: UMF Selfoss vs HK Kopavogs