sports442.com
Thứ năm, 25/04/2024

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 4/8: Nữ Việt Nam sẵn sàng chung kết, đại chiến bảng B U16 ĐNA

Thứ năm, 04/08/2022 06:15 (GMT+7)
Fairy
BTV Thể thao

(Lịch thi đấu bóng đá hôm nay) - Lượt trận thứ 2 tại bảng B, U16 Đông Nam Á sẽ tiếp tục khởi tranh với hai trận cầu hấp dẫn.

Chung kết U18 Đông Nam Á nữ

20h00 ngày 4/8: U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Úc

Lịch thi đấu U16 Đông Nam Á

- 15h00 ngày 4/8: Brunei vs Timor-Leste

-19h00 ngày 4/8: Lào vs Thái Lan

tha-i-7-jpeg-7415-1657725447
U16 Lào tranh đấu với U16 Thái Lan tại bảng B

Lịch thi đấu Giao hữu cấp Câu lạc bộ

- 02h00 ngày 5/8: Cadiz vs Atletico

Lịch thi đấu Europa Conference League Play-off

-23h00 ngày 4/8: KuPS vs Young Boys

- 23h00 ngày 4/8: RFS vs Hibernians

- 23h30 ngày 4/8: Spartak Trnava vs Rakow Czestochowa

- 23h45 ngày 4/8: Paide Linnameeskond vs Anderlecht

- 00h00 ngày 5/8: FK Neftchi vs Rapid Wien

- 00h00 ngày 5/8: APOEL Nicosia vs FC Kyzylzhar Petropavlovsk

- 00h00 ngày 5/8: Shakhtyor Soligorsk vs CFR Cluj

- 00h00 ngày 5/8: Slavia Prague vs Panathinaikos

- 00h00 ngày 5/8: Maccabi Tel Aviv vs Aris

- 00h00 ngày 5/8: Viborg vs B36 Torshavn

- 00h00 ngày 5/8: Lillestroem vs Royal Antwerp

- 00h00 ngày 5/8: Viking vs Sligo Rovers

- 00h00 ngày 5/8: PFC CSKA-Sofia vs St. Patrick's Athletic

-00h00 ngày 5/8: Molde vs Kisvarda Master Good FC

- 23h00 ngày 4/8: RFS vs Hibernians

- 23h30 ngày 4/8: Spartak Trnava vs Rakow Czestochowa

- 23h45 ngày 4/8: Paide Linnameeskond vs Anderlecht

- 00h00 ngày 5/8: FK Neftchi vs Rapid Wien

- 00h00 ngày 5/8: APOEL Nicosia vs FC Kyzylzhar Petropavlovsk

- 00h00 ngày 5/8: Shakhtyor Soligorsk vs CFR Cluj

- 00h00 ngày 5/8: Slavia Prague vs Panathinaikos

- 00h00 ngày 5/8: Maccabi Tel Aviv vs Aris

- 00h00 ngày 5/8: Viborg vs B36 Torshavn

- 00h00 ngày 5/8: Lillestroem vs Royal Antwerp

- 00h00 ngày 5/8: Viking vs Sligo Rovers

- 00h00 ngày 5/8: PFC CSKA-Sofia vs St. Patrick's Athletic

- 00h00 ngày 5/8: Molde vs Kisvarda Master Good FC

- 00h00 ngày 5/8: AIK vs KF Shkendija

- 00h30 ngày 5/8: Zorya vs CS Universitatea Craiova

- 01h00 ngày 5/8: FC Vaduz vs Konyaspor

- 01h00 ngày 5/8: Hamrun Spartans vs Levski Sofia

- 01h00 ngày 5/8: Lugano vs Hapoel Beer Sheva

- 01h00 ngày 5/8: Ballkani vs Klaksvik

- 01h00 ngày 5/8: Cukaricki vs FC Twente

- 01h00 ngày 5/8: Sepsi OSK vs Djurgaarden

- 01h30 ngày 5/8: Broendby IF vs Basel

- 01h30 ngày 5/8: Fehervar FC vs CS Petrocub

- 01h45 ngày 5/8: Vikingur Reykjavik vs Lech Poznan

- 01h45 ngày 5/8: Breidablik vs Istanbul Basaksehir

-02h00 ngày 5/8: Hajduk Split vs Vitoria de Guimaraes

- 02h00 ngày 5/8: Dundee United vs AZ Alkmaar

- 02h00 ngày 5/8: Zrinjski Mostar vs Tobol Kostanay

Giải VĐQG Ai Cập vòng 29

- 23h30 ngày 4/8: Smouha SC vsCeramica Cleopatra

- 02h00 ngày 5/8: Al Masry vs El Geish

Lịch thi đấu Malaysia Super League vòng 1

- 19h15 ngày 4/8: Pahang vs Terengganu

- 20h00 ngày 4/8: Selangor vsPetaling Jaya City FC

Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan vòng 1

- 23h00 ngày 4/8: PEPO Lappeenranta vs IF Gnistan

-23h00 ngày 4/8: PK-35 Helsinki vs TPS

Theo dõi Sports442 trên