Wednesday, 17/04/2024
Trang chủ
Livescore
V-League
AFF Cup 2022
Cúp C1
Ngoại hạng Anh
NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ
BÓNG ĐÁ VIỆT NAM
Tây Ban Nha
HẬU TRƯỜNG
Bóng đá Ý
CHUYỂN NHƯỢNG BÓNG ĐÁ
Bóng đá Pháp
VIDEO
Cúp C2
THỂ THAO
Bóng đá Đức
Giải đấu
Giải đấu
Bóng đá Việt Nam
Ngoại hạng Anh
Cúp C1
Cúp C2
Serie A
La Liga
Ligue 1
Bundesliga
V League 1
U23 Châu Á
Euro 2024
World Cup 2026
Câu lạc bộ
Câu lạc bộ
Manchester Utd
Man City
Arsenal
Chelsea
Liverpool
Barcelona
Real Madrid
PSG
Bayern Munich
Livescore
Lịch thi đấu
Kết quả bóng đá
Bảng xếp hạng
Nhận định bóng đá
Chuyển nhượng
Trực tiếp bóng đá hôm nay 17/04
17/04/2024 13:25:00 (GMT+7)
Ngày 17-04-2024
Borneo
15:00
Liga 1
Madura United
Khangarid
15:15
Premier League
Falcons
Grulla Morioka
16:00
YBC Levain Cup
Cerezo Osaka
Slavia Prague U19
16:00
U19 League
Sparta Prague U19
Rukh Lviv 2
16:00
Druha Liga
Chaika
Ý U16
16:00
Giao hữu Quốc tế
Bỉ U16
Kudrivka
16:30
Druha Liga
UCSA
Vanraure
16:30
YBC Levain Cup
Kashima Antlers
Mokpo
17:00
Korean Cup
Bucheon FC 1995
Jinju Citizen
17:00
Korean Cup
Daejeon
Daegu
17:00
Korean Cup
Cheongju
Karpaty Lviv 2
17:00
Druha Liga
Trostyanets
Gimcheon Sangmu
17:00
Korean Cup
Busan
Gimhae
17:00
Korean Cup
Incheon
Gimpo FC
17:00
Korean Cup
Anyang
Gyeongnam
17:00
Korean Cup
Jeonnam
Warta P. U19
17:00
Giải vô địch Trẻ Central
Gornik Zabrze U19
Seongnam
17:00
Korean Cup
Suwon FC
Gangwon
17:00
Korean Cup
Hwaseong
Azul Claro Numazu
17:00
YBC Levain Cup
Hokkaido Consadole Sapporo
Kagoshima Utd
17:00
YBC Levain Cup
Verdy
Ulsan HD (Kor)
17:00
AFC Champions League
Yokohama F. Marinos (Jpn)
YSCC
17:00
YBC Levain Cup
FC Tokyo
Yamaga
17:00
YBC Levain Cup
Avispa Fukuoka
V-Varen Nagasaki
17:00
YBC Levain Cup
Iwata
Omiya Ardija
17:00
YBC Levain Cup
Nagoya Grampus
Jeju Utd
17:00
Korean Cup
Cheonan City
Iwaki
17:00
YBC Levain Cup
Albirex Niigata
Ceske Budejovice U19
17:00
U19 League
Dukla Prague U19
Imabari
17:00
YBC Levain Cup
Vissel Kobe
Famalicao Nữ
17:00
Liga BPI Nữ
Racing Power Nữ
Giravanz Kitakyushu
17:00
YBC Levain Cup
Machida
Brisbane Strikers
17:15
Queensland Premier League
Moreton City Excelsior U21
Druzhba Myrivka
17:30
Druha Liga
Real Pharma
Ansan Greeners
17:30
Korean Cup
Suwon Bluewings
Gold Coast Utd
17:30
NPL Queensland
Rochedale
Seoul E-Land
17:30
Korean Cup
Seoul
Iravan
18:00
I Liqa
Shamakhi
Geita Gold
18:00
Ligi Kuu Bara
Tanzania Prisons
Skala 1911
18:00
Druha Liga
Kremin 2
Nebitci
18:00
Yokary Liga
Kopetdag Asgabat
Khoromkhon
18:15
Premier League
Khovd
Altyn Asyr
18:30
Yokary Liga
Energetik
Ahal
18:30
Yokary Liga
FC Asgabat
MOIK Baku
18:30
I Liqa
Mingachevir
Abdish-Ata (Kgz)
19:00
AFC Cup
Central Coast Mariners (Aus)
Rustavi
19:00
Crystalbet Erovnuli Liga 2
FC Gareji Sagarejo
Khobi
19:00
Crystalbet Erovnuli Liga 2
Loco. Tbilisi
Bolnisi
19:00
Crystalbet Erovnuli Liga 2
Spaeri
Gloria 2018 Bistrita Nữ
19:00
Romanian Cup Nữ
Farul Constanta Nữ
Ol. Cluj Nữ
19:00
Romanian Cup Nữ
Politehnica Timisoara Nữ
Hong Kong Rangers
19:00
Premier League
Lee Man Warriors
Persija Jakarta
19:00
Liga 1
Persis Solo
RANS Nusantara
19:00
Liga 1
Barito Putera
Studentski Grad
19:00
Srpska Liga - Belgrade
Padinska Skela
Bahia de Feira U20
19:00
Baiano U20
Jacuipense U20
Reading U18
19:00
Premier League U18
Chelsea U18
Arkadag
19:00
Yokary Liga
Merw
Vanspor FK
19:00
2. Lig White Group
Ankaraspor
FC Gandzasar
19:00
First League
Syunik
Minaj
19:30
Premier League
Dyn. Kyiv
Kigs
19:30
Giải quốc gia
Elman
Nkana
20:00
Super League
Konkola
Trident
20:00
Super League
NAPSA Stars
Mutondo Stars
20:00
Super League
Power Dynamos
Cooper
20:00
Segunda Division
Colon
Makedonija GP
20:00
Macedonian Cup
Voska Sport
Kabwe
20:00
Super League
Kansanshi
Forest Rangers
20:00
Super League
Prison Leopards
Spartak II
20:00
Third League - North-East
Ludogorets III
Tikves
20:00
Macedonian Cup
Shkupi
Ararat Yerevan
20:00
Premier League
Pyunik Yerevan
Manzini Sea Birds
20:00
MTN Premier League
Manzini Wanderers
Tabora United
20:00
Ligi Kuu Bara
Kagera Sugar
Uzbekistan U23
20:00
AFC Asian Cup U23
Malaysia U23
Zanaco
20:00
Super League
Green Buffaloes
Upington City
20:00
Motsepe Foundation Championship
Platinum City
Sepahan
20:00
Pro League
Zob Ahan
Orbit College
20:00
Motsepe Foundation Championship
Pretoria Callies
Venda
20:00
Motsepe Foundation Championship
Casric Stars
Sparta Selemet
20:00
Super Liga
Univer-Oguzsport
Abu Qir Semad
20:30
Hạng 2 A
Nasr Taadeen
BDF XI
20:30
Premier League
Jwaneng Galaxy
Aswan SC
20:30
Hạng 2 A
Nogoom FC
Dekernes
20:30
Hạng 2 A
Makadi
Misr Lel Makkasa
20:30
Hạng 2 A
Gomhoriat Shebin
Telecom Egypt
20:30
Hạng 2 A
Asyut Petroleum
Doma United
21:00
NPFL
Remo Stars
El Gouna
21:00
Premier League
Smouha
Hungary U18
21:00
Giao hữu Quốc tế
Hy Lạp U18
Tutin
21:00
Srpska Liga - West
Mladi Radnik
Vasas Odorhei Nữ
21:00
Romanian Cup Nữ
Bihor Nữ
CSM Alexandria Nữ
21:00
Romanian Cup Nữ
Targu Mures Nữ
Csikszereda M. Ciuc Nữ
21:00
Romanian Cup Nữ
Banat Nữ
Iskra
21:00
Druga Liga
FK Podgorica
Sekirovo Rakovski
21:00
Third League - South-East
Rodopa Smolyan
Yambol 1915
21:00
Third League - South-East
Beroe II
Spartak Plovdiv
21:00
Third League - South-East
Haskovo
Lokomotiv Ruse
21:00
Third League - North-East
Dunav Ruse II
Dinamo Tbilisi 2
21:00
Crystalbet Erovnuli Liga 2
Dusheti
Zagorets
21:00
Third League - South-East
Rozova Dolina
Sliven
21:00
Third League - South-East
Botev Plovdiv II
Orenburg
21:00
Russian Cup
Dynamo Moscow
Lok. Plovdiv II
21:00
Third League - South-East
Karnobat
Levski Karlovo
21:00
Third League - South-East
Sozopol
Ural
21:00
Russian Cup
FK Rostov
Bani Yas
21:00
UAE League
Al Sharjah
Haladas Nữ
21:00
NB I Nữ
Szent Mihaly Nữ
Asenovets
21:00
Third League - South-East
Nesebar
Dimitrovgrad
21:00
Third League - South-East
Atletik Kuklen
Gigant Saedinenie
21:00
Third League - South-East
Sokol Markovo
Polet Dorcol
21:30
Srpska Liga - Belgrade
Prva Iskra
Zvezdara
21:30
Srpska Liga - Belgrade
Jedinstvo Surcin
Teleoptik
21:30
Srpska Liga - Belgrade
Usce
Sindjelic Beograd
21:30
Srpska Liga - Belgrade
BASK
Radnicki Obrenovac
21:30
Srpska Liga - Belgrade
Zemun
Aigles du Congo
21:30
Ligue 1
AS Vita Club
Rad Beograd
21:30
Srpska Liga - Belgrade
Torlak
Auda
21:30
Virsliga
BFC Daugavpils
Prostejov
21:30
FNL
Vyskov
Brodarac
21:30
Srpska Liga - Belgrade
Buducnost Dobanovci
Bembereke
22:00
Ligue 1
Real Sport
Lipetsk
22:00
FNL 2 - Hạng A vàng
Krasnodar 2
ASVO
22:00
Ligue 1
Aziza
Pantheres
22:00
Ligue 1
Soleil
Hodio
22:00
Ligue 1
Dynamique Djougou
Ararat-Armenia
22:00
Premier League
Urartu
Abeilles
22:00
Ligue 1
Buffles du Borgou
Adjidja
22:00
Ligue 1
JAK
Ainonvi
22:00
Ligue 1
Ouidah
Avrankou Omnisport
22:00
Ligue 1
Police
Isloch
22:00
Belarusian Cup
Zhodino
Chrudim
22:00
FNL
Varnsdorf
Dukla Prague
22:00
FNL
Opava
Brong Ahafo
22:00
Giải hạng nhất
Debibi
Sigma Olomouc B
22:00
FNL
Kromeriz
Sparta Prague B
22:00
FNL
Pribram
Taborsko
22:00
FNL
Zizkov
Dynamo Parakou
22:00
Ligue 1
Tonnerre
D. Zagreb
22:00
HNL
Varazdin
FK Kozlovice
22:00
Division E
Strani
Oleksandriya
22:00
Premier League
Obolon
Djeffa
22:00
Ligue 1
Etoiles Filantes
Namungo
22:15
Ligi Kuu Bara
Coastal Union
Muaither SC
22:30
QSL
Al-Duhail
VG-62 Naantali
22:30
Suomen Cup
Jazz Pori
Binah
22:30
Championnat National
Tambo
Dynamic Togolais
22:30
Championnat National
Gbohloe-Su
Umm-Salal
22:30
QSL
Al Arabi
Việt Nam U23
22:30
AFC Asian Cup U23
Kuwait U23
OTR
22:30
Championnat National
Gbikinti Bassar
Gomido
22:30
Championnat National
Semassi
Unisport
22:30
Championnat National
ASC Kara
Al-Qaisumah
22:45
Division 1
Al-Faisaly
Ibarra
23:00
Tercera RFEF - Bảng 12
Arucas
Vlasim
23:00
FNL
Lisen
Tampere Utd
23:00
Suomen Cup
Inter Turku 2
Hercules
23:00
Suomen Cup
OLS Oulu
Buducnost
23:00
Montenegrin Cup
Rudar
CSKA Sofia
23:00
Bulgarian Cup
Botev Plovdiv
Bornreihe
23:00
Oberliga Niedersachsen
Emden
Decic
23:00
Montenegrin Cup
Jezero
Paradiso
23:00
Promotion League
Young Boys II
Flora
23:00
Meistriliiga
Paide
Shturmi
23:00
Crystalbet Erovnuli Liga 2
WIT Georgia
Brno
23:00
FNL
Jihlava
Hunedoara
23:00
Romanian Cup
FC Voluntari
ASEC Koudougou
23:00
Premier League
Majestic
Tallina Kalev Nữ
23:00
Meistriliiga Women
Tabasalu Nữ
Al Ain (Uae)
23:00
AFC Champions League
Al Hilal (Sau)
Molde
23:00
Eliteserien
Odd
Brann
23:00
Eliteserien
HamKam
Podbrezova
23:00
Slovak Cup
Trnava
Omonia
23:00
Cyprus Cup
Aris
Zrinjski
23:00
Bosnia and Herzegovina Cup
Sloga Doboj
Sonabel Ouagadougou
23:00
Premier League
USFA
Royal
23:00
Premier League
Sporting Cascades
Kozaf
23:00
Premier League
ASF Dioulasso
Al Najma
23:05
Division 1
Al Orubah
Hildesheim
23:15
Oberliga Niedersachsen
Egestorf-Langreder
USC Kita
23:15
Premiere Division
Korofina
Stade Malien
23:15
Premiere Division
Binga
Al Jandal
23:25
Division 1
Al Jabalain
Al Nasr
23:30
UAE League
Shabab Al-Ahli Dubai
Zenit
23:30
Russian Cup
Spartak Moscow
RFS
23:30
Virsliga
Metta/LU
Eckernforder SV
23:30
Oberliga Schleswig-Holstein
Neumunster
O. Ljubljana
23:30
Prva liga
Maribor
Greater Tomorrow
23:30
GFA League
Bombada
Ramlingen-Ehlershausen
23:30
Oberliga Niedersachsen
Eilvese
Eichede
23:30
Oberliga Schleswig-Holstein
Dornbreite Lubeck
Ngày 18-04-2024
Oriental
00:00
Segunda Division
Albion
Steinbach Haiger
00:00
Regionalliga Sudwest
Hoffenheim II
Enppi
00:00
Premier League
El Daklyeh
Hohenwestedt
00:00
Oberliga Schleswig-Holstein
Todesfelde
Din. Minsk
00:00
Belarusian Cup
Neman
National Bank Egypt
00:00
Premier League
El Gaish
Apollon
00:00
Cyprus Cup
Paphos
Estoril U23
00:00
Liga Revelacao U23
Sporting CP U23
Yaiza
00:00
Tercera RFEF - Bảng 12
Tamaraceite
Eimsbutteler
00:15
Regionalliga North
Kilia Kiel
Kleve
00:30
Oberliga Niederrhein
Sonsbeck
Supersport Utd
00:30
Premier League
Polokwane
Douane
00:30
Ligue 1
Nouadhibou
Sekhukhune
00:30
Premier League
Stellenbosch
Weidenhausen
00:30
Oberliga Hessen
RW Walldorf
Qatar SC
00:30
QSL
Al Rayyan
Al Ahli Doha
00:30
QSL
Al-Sadd
Villingen
00:30
Oberliga Baden-Württemberg
Grossaspach
Kriens
00:30
Promotion League
Bruhl
Cham
00:30
Promotion League
Breitenrain
Bavois
00:30
Promotion League
Luzern II
BSV Rehden
00:30
Oberliga Niedersachsen
Heeslinger
Azam
00:30
Ligi Kuu Bara
Mashujaa
Excelsior Nữ
00:30
KNVB Beker Nữ
Sittard Nữ
Pontardawe
00:30
Cymru South
Cambrian & Clydach
St. Gallen II
00:30
Promotion League
Rapperswil
Delemont
00:45
Promotion League
Biel
Tin nổi bật
Arsenal tìm được thần đồng trẻ thay thế Zinchenko
Wenger chỉ ra lợi thế duy nhất giúp Arsenal vượt qua Man City và Liverpool
HLV Simeone thừa nhận Dortmund xứng đáng giành chiến thắng
Dortmund thắng Atletico đi tiếp, áo của Brandt bị cướp
Việt Nam thất bại trận thứ 2 liên tiếp tại giải đấu của LĐBĐ châu Âu
MBAPPE NHẬN LỜI KHEN TỪ HLV LUIS ENRIQUE